แหล่งรวมพลคน อ.ศรีสงคราม จ.นครพนม srisongkham.top-forum.net
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บุกเข้าค้นเหมือนมีนักโทษฆ่าคนตาย ไม่มีหมายค้น ? ร้านเน็ตครับ

Go down

บุกเข้าค้นเหมือนมีนักโทษฆ่าคนตาย ไม่มีหมายค้น ? ร้านเน็ตครับ Empty บุกเข้าค้นเหมือนมีนักโทษฆ่าคนตาย ไม่มีหมายค้น ? ร้านเน็ตครับ

ตั้งหัวข้อ  atta Mon Nov 28, 2011 4:47 pm

เป็นวันหยุด เจ้าของร้านไม่อยู่บ้านจะเปิดร้านประมาณบ่าย 3 ลูกชาย 10 ปีเผ้าบ้านรอไม่กี่ชั่วโมงผู้ปกครองจะกลับมาเล่น facebook รอ คุณตำหรวจ พร้อมทีมงานนอกเครื่องแบบหน่วยงานใหน ? ไม่ทราบและท่านเหล่านั้นไม่ได้แจ้ง เปิดประตูร้าน (ประตูบ้าน) วิ่งพลวดพลาดเข้ามาไล่ลูกชายเจ้าของบ้านออกจากคอม สวมรอยนั่งปรับโอ้โห้บอกมาว่ามีความผิด เด็กกลัวทำอะไรไม่ถูก ขนาดผู้ใหญ่หัวงอกยังกลัวเลย สรุปยึดคอม 4 เครื่อง ต้องไปยอมความไถ่ถอน (นี่มันไม่ต่างกับปล้น ?) โปร่งใส ?ในการทำงาน ? ไม่มีเจ้าของบ้าน (ร้าน ) บุกค้นได้ทุกเวลาได้ไหม ท่านผู้ให้ความยุติธรรมแก่ประชาชนโปรดช่วยที
atta
atta

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน